



Website: [www.overlandhighschool.co.tz](http://www.overlandhighschool.co.tz)

# OVERLAND HIGH SCHOOL

## Marumbo - KISARAWA

P.O. Box 28098, Kisarawe or P.O. Box 10901 Dar es Salaam  
Tel: 0754 788644 / 0784 788644  
E-mail: [overlandhighschool@yahoo.com](mailto:overlandhighschool@yahoo.com)

...quality and affordable education

### MAOMBI YA KUJIUNGA NA MASOMO YA SEKONDARI KIDATO CHA KWANZA MWAKA .....

### KWA MWANAFUNZI ANAYEMALIZA AU ALIYEMALIZA ELIMU YA MSINGI (STD 7)

*(Sehemu zote zijazwe kwa herufi kubwa na Mwombaji)*

#### UTANGULIZI:

Shule ya **Overland High School (OHS)** iliyopo Wilaya ya Kisarawe, Mkoa wa Pwani, imesajiliwa na Serikali kwa namba **S.3856** kwa masomo ya Sekondari ya 'O' level na 'A' level. Pia imeidhinishwa kuwa kituo cha mitihani ya Baraza la Mitihani Tanzania (NECTA) kwa namba **S.3811** kwa Watahiniwa wa Shule na kwa namba **P.3811** kwa Watahiniwa wa Kujitegemea.

Picha (p/p size)

#### SEHEMU A: MAELEZO BINAFSI

1. Jina la Mwanafunzi: .....
2. (a) Jinsia – Mwanamke/Mwanamme: .....
- (b) Umri wake (Miaka) ..... Tarehe ya Kuzaliwa:.....
- (c) Urefu (sm): .....

**TAFADHALI** hakikisha umeambatisha picha mbili (2) ndogo (Passport size) kwenye Maombi haya.

- 3 (a) Jina Kamili la Shule aliyomalizia masomo ya Darasa la Saba/Msingi  
.....
- (b) Jina la Wilaya iliko Shule: .....
- (c) Jina la Mwalimu Mkuu: ..... Simu: .....

4. Jina la Mzazi/Mlezi, Anwani na namba ya Simu:

- a) Jina: .....
- b) S L P: .....
- c) Kazi yake: .....
- d) Uraia wake: .....
- e) Wilaya ya Makazi yake: .....
- f) Namba za simu za Kiganyani/Mezani: .....

**SEHEMU B: MALIPO YA FOMU NA MAHALI PA KUIREJESHA**

(a) Fomu hii ya Maombi ya Kujiunga na Sekondari ya Overland inapatikana katika vituo vyetu vyote vilivyopo *Msimbazi Center duka No. 19, DSM, kwenye tovuti yetu [www.overlandhighschool.co.tz](http://www.overlandhighschool.co.tz), Shuleni Overland High School Marumbo, Kisarawe na Wakala wetu mikoani*; kwa malipo ya **Tshs. 15,000/=** (Sh. Elfu kumi na tano tu) ambazo hazirudishwi. Hakikisha umepewa risiti halali ya Shule.

(b) Fomu ambayo imeshajazwa inapaswa kurudishwa, ***kupitia kituo ulipoichukulia***, kwa:

**Mwalimu Mkuu,  
Overland High School,  
SLP 10901,  
Dar es Salaam.**

**Simu: 0757 076285 au 0715 403272 au 0746 501235 au 0715 788644**

(c) Utajulishwa tarehe, Kituo cha **usaili wa kujiunga na Kidato cha Kwanza** na matokeo ya Usaili huo kupitia Anwani yako na/au simu kama utakavyotujulisha kwenye fomu hii Sehemu A Para 4 hapo juu.

**SEHEMU C: TAMKO LA MWANAFUNZI/MZAZI/MLEZI**

Nakiri kuwa taarifa nilizozitoa hapo juu ni za kweli na sahihi.

Sahihi ya mwanafunzi/mzazi/mlezi: ..... Tarehe.....

**SEHEMU D: KWA MATUMIZI YA OFISI (Ijazwe na Afisa wa Overland High School):**

1. Nakubali Mwanafunzi huyu kujiunga na Kidato cha Kwanza kwa mwaka wa .....

Jina lake: .....

2. (a) **JINA LA MKUU WA SHULE/AFISA MTEULE:** .....

(b) **SAINI:** ..... **TAREHE:** .....

(c) **MUHURI WA SHULE:** .....