



Website: www.overlandhighschool.co.tz

OVERLAND HIGH SCHOOL

Marumbo - KISARAWA

P.O. Box 28098, Kisarawe or P.O. Box 10901 Dar es Salaam

Tel: 0754 788644 / 0784 788644

E-mail: overlandhighschool@yahoo.com

...quality and affordable education

MAOMBI YA KUJIUNGA NA MASOMO YA SEKONDARI KIDATO CHA KWANZA MWAKA

KWA MWANAFUNZI ANAYEMALIZA AU ALIYEMALIZA ELIMU YA MSINGI (STD 7)

(Sehemu zote zijazwe kwa herufi kubwa na Mwombaji)

UTANGULIZI:

Shule ya **Overland High School (OHS)** iliyopo Wilaya ya Kisarawe, Mkoa wa Pwani, imesajiliwa na Serikali kwa namba **S.3856** kwa masomo ya Sekondari ya 'O' level na 'A' level. Pia imeidhinishwa kuwa kituo cha mitihani ya Baraza la Mitihani Tanzania (NECTA) kwa namba **S.3811** kwa Watahiniwa wa Shule na kwa namba **P.3811** kwa Watahiniwa wa Kujitegemea.

Picha (p/p size)

SEHEMU A: MAELEZO BINAFSI

1. Jina la Mwanafunzi:

.....

2. (a) Jinsia – Mwanamke/Mwanamme:

.....

(b) Umri wake (Miaka) Tarehe ya Kuzaliwa:.....

(c) Urefu (sm):

TAFADHALI hakikisha umeambatisha picha mbili (2) ndogo (Passport size) kwenye Maombi haya.

3 (a) Jina Kamili la Shule aliyomalizia masomo ya Darasa la Saba/Msingi

.....
.....

(b) Jina la Wilaya iliko Shule:

.....

(c) Jina la Mwalimu Mkuu: Simu:
.....

4. Jina la Mzazi/Mlezi, Anwani na namba ya Simu:

a) Jina:

.....
.....

b) S L P:

.....
.....

c) Kazi yake:

.....
.....

d) Uraia wake:

.....
.....

e) Wilaya ya Makazi yake:

.....

f) Namba za simu za Kiganyani/Mezani:

.....

SEHEMU B: MALIPO YA FOMU NA MAHALI PA KUIREJESHA

(a) Fomu hii ya Maombi ya Kujiunga na Sekondari ya Overland inapatikana ***Shuleni Overland High School Marumbo, Kisarawe na kwenye tovuti yetu www.overlandhighschool.co.tz*** kwa malipo ya **Tshs. 15,000/=** (Sh. Elfu kumi na tano tu) ambazo hazirudishwi. Hakikisha umepewa risiti halali ya Shule.

(b) Fomu ambayo imeshajazwa inapaswa kurudishwa, ***kupitia kituo ulipoichukulia***, kwa:

**Mwalimu Mkuu,
Overland High School,
SLP 10901,
Dar es Salaam.**

Simu: 0716 - 831063 or 0716 – 826092 or 0784 - 788 644

(c) Utajulishwa tarehe, Kituo cha **usaili wa kujiunga na Kidato cha Kwanza** na matokeo ya Usaili huo kupitia Anwani yako na/au simu kama utakavyotujulisha kwenye fomu hii Sehemu A Para 4 hapo juu.

SEHEMU C: TAMKO LA MWANAFUNZI/MZAZI/MLEZI

Nakiri kuwa taarifa nilizozitoa hapo juu ni za kweli na sahihi.

Sahihi ya mwanafunzi/mzazi/mlezi:

Tarehe.....

SEHEMU D: KWA MATUMIZI YA OFISI (Ijazwe na Afisa wa Overland High School):

1. Nakubali Mwanafunzi huyu kujiunga na Kidato cha Kwanza kwa mwaka wa

Jina lake:
.....
.....

2. (a) **JINA LA MKUU WA SHULE/AFISA MTEULE:**
.....

(b) **SAINI:** **TAREHE:**
.....

(c) **MUHURI WA SHULE:**