



OVERLAND HIGH SCHOOL

Marumbo - KISARAWA

P.O. Box 28098, Kisarawe or P.O. Box 10901 Dar es Salaam

Tel: 0754 788644 / 0784 788644

E-mail: overlandhighschool@yahoo.com

...quality and affordable education

Tovuti: www.overlandhighschool.co.tz

KWA MZAZI/MLEZI WA.....

TAREHE

MAELEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA OVERLAND HIGH SCHOOL MWAKA 20... (JOINING INSTRUCTIONS)

Tunayo furaha kukujulisha kwamba kijana wako amechaguliwa kujiunga na kidato cha..... mwaka wa masomo katika shule yetu ya Overland High School (OHS). HONGERA!

OHS iko katika Mkoa wa Pwani Wilaya ya Kisarawe na imesajiliwa na Serikali kwa namba S.3856. Pia imeidhinishwa kuwa Kituo cha mitihani ya Baraza la Mitihani Tanzania (NECTA) kwa namba S.3811 kwa watahiniwa wa shule na kwa namba P.3811 kwa watahiniwa wa kujitegemea. Shule ipo umbali wa kilometa 45 kutoka Kisarawe Mjini.

Shule ya Sekondari ya Overland ni ya Bweni tu.

Shule itafunguliwa rasmi siku ya tarehe, 20.....

Kwa wanafunzi wanaojiunga mwanzo wa mwaka wa masomo, usafiri wa jumla utaanzia Gongo la Mboto saa tano asubuhi tayari kwa safari ya kuelekea shuleni. Kila mwanafunzi atapaswa kuja na nauli yake mkononi ya shilingi.....kwa sasa.

Atakayechelewa au anayehamia baada ya muhula wa masomo, itampasa kwenda Kigogo Fresh (Chanika), kituo cha mabasi yaendayo **MSANGA**, na akiwa kwenye basi hilo la **Msanga**, itambidi amwelekeze Kondakta amshushe kwenye kituo cha **MFURU**. Hapo kituoni Mfuru atapata usafiri mwingine wa kufika shuleni, Overland High School.

Baada ya kufika shuleni, wanafunzi wote wanapaswa kuripoti katika ofisi ya UTAWALA na UHASIBU wakiwa na mizigo yao yote zikiwemo Hati ya Malipo ya Benki (*Bank pay in slips*) za malipo kamili ya ada ya muhula husika kwa ukaguzi na hatimaye kupokelewa mabwenini.

Maelekezo kwa wanafunzi wanaohamia OHS

Mwanafunzi anayehamia OHS atapokelewa shuleni kwetu wakati wowote. Hata hivyo atapaswa hatimaye kuleta Hati za Utambulisho kutoka shule aliyohama ili kukamilisha usajili.

Malipo ya Ada, Sare na Gharama nyingine:-

Hakikisha malipo ya muhula wa kwanza yalioonyeshwa hapa chini yanalipwa kabla ya kuripoti shuleni kuepukana na hatari ya mtoto wako kupoteza nafasi ya masomo aliyopewa katika shule yetu ya Overland High School. **MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA BENKI.** Hati ya malipo (Bank pay in slip) yenye **jina la mwanafunzi** na kidato anachosoma iletwe shuleni siku ya

kuripoti, kwenye ofisi ya Uhasibu. Hakikisha unapata hati ya malipo (risiti) ya shule. Malipo kwa kutumia hundi (cheque) binafsi hayapokelewi.

Kwa mwanafunzi anayehamia malipo ya ada yataanzia tarehe anayoripoti shuleni na kuendelea kulipa kwa mchanganuo uliopo hapo chini.

MCHANGANUO WA MALIPO KWA KIDATO CHA KWANZA MPAKA CHA SITA.

S/N		JUMLA	AWAMU YA 1 JAN - MAR	AWAMU YA 2 APR - JUN	AWAMU YA 3 JUL - SEPT	AWAMU YA 4 OCT - DES
1	Ada	2,150,000	550,000	550,000	550,000	500,000

MAHITAJI YA LAZIMA KWA MWAKA WA KWANZA WA MASOMO.(Mwanafunzi Mpya)

S/N		JUMLA	AWAMU YA 1 JAN - MAR	AWAMU YA 2 APR - JUN	AWAMU YA 3 JUL - SEPT	AWAMU YA 4 OCT - DES
1	Sare	100,000	100,000	-	-	-
2	Kitambulisho	15,000	15,000	-	-	-
3	Tshirts	25,000	25,000	-	-	-
4	Nembo	20,000	20,000	-	-	-
5	Uniform za Michezo	25,000	25,000	-	-	-
6	Umiseta	5,000	-	5,000	-	-
7	Matibabu	60,000	15,000	15,000	15,000	15,000
8	Stationary	30,000	10,000	10,000	10,000	-
9	Vifaa vya Usafi	10,000	5,000	-	5,000	-
10	Maabara	40,000	10,000	10,000	10,000	10,000
11	Godoro	40,000	10,000	10,000	10,000	10,000
12	Tahadhari/Uchakavu	40,000	10,000	10,000	10,000	10,000
13	Shamba Dress	60,000	60,000	-	-	-
	JUMLA	470,000	305,000	60,000	60,000	45,000

TAARIFA ZA AKAUNTI YA SHULE YA KUFANYIA MALIPO.

Akaunti ya Benki	Jina la Benki	Jina la Akaunti
21406600007	NATIONAL MICROFINANCE BANK (NMB)	OVERLAND HIGH SCHOOL

TANBIHI:

- Malipo ya mitihani ya taifa (NECTA, MOCK, n.k) yatalipwa na mwanafunzi kulingana na kiwango cha wakati huo kitachowekwa na mamlaka husika.
- Fomu ya maombi ya kujiunga na shule inauzwa shilingi 15,000/= tu (usaili).
- Kidato cha kwanza mpaka cha nne (O-level):Mwanafunzi aje na Sweta ya rangi ya MARUNI(damu ya mzee)
- Kidato cha tano mpaka cha sita (A-level):Mwanafunzi aje na Sweta ya rangi ya KIJIVU.
- Tafadhali zingatia endapo sare ya mwanafunzi itachakaa ama kutomtosha hapo baadaye, itakuwa ni wajibu wa Mzazi/Mlezi kumshonea mtoto sare mpya.
- Wakati wa michezo ni lazima mwanafunzi avae nguo za michezo na viatu ambavyo inabidi umnunulie. (Viatu vya michezo ni rangi nyeupe mchanganyiko na blue)
- UMISETA inachangiwa Sh.5,000 kwa mwaka.

8. Nguo za nyumbani hazitoruhusiwa kabisa kuonekana katika mazingira ya shule au bwenini.
9. Suruali za kubana (Model) hazitaruhusiwa. Endapo utashona suruali ya kubana itahesabika kuwa ni nguo ya nyumbani vile vile na itachomwa moto
10. Shule inatoa matibabu ya awali. Kwa matibabu zaidi nje ya shule, mzazi itampasa kugharamia. Mchango wa matibabu ya awali ni Sh.60,000 kwa mwaka.
11. Mwanafunzi wa mchepuo wa Sanaa kwa ngazi ya 'A' (level) hatochangia huduma ya Maabara.
12. Ada ya shule na malipo mengine **LAZIMA** yalipwe kupitia kwenye akaunti ya Benki iliyotajwa hapo juu, na hati ya malipo hayo iletwe shuleni kwa ajili ya kupatiwa risiti.
13. Jaza kikamilifu fomu zilizoambatanishwa na barua hii na uje nazo shuleni siku ya kuripoti. Hutasajiliwa kama utakuja na fomu ambayo haijakamilika.
14. Anatakiwa awe na nakala ya cheti cha kuzaliwa pamoja na picha ndogo (**passport size**) **nne (4)**, moja ibandikwe kwenye fomu Ukurasa wa **8 (TAARIFA BINAFSI ZA MWANAFUNZI)**, na tatu (3) ni kwa matumizi ya ofisi.
15. Anatakiwa kuwa na vitu binafsi vyote kama vilivyodhoreshwa hapa:
 - ◆ Biblia Tatakafu (kwa wakristu)
 - ◆ Quaran Tukufu (kwa waislamu)
 - ◆ Dictionary – Oxford Advanced Learners (kwa wote)
 - ◆ Mathematical Set (Oxford) kwa wote.
16. Ni wajibu wa mzazi/mlezi kuhakikisha kuwa malipo yote yamefanyika kikamilifu, yaani kwa wakati unaotakiwa na kiasi kinachotakiwa.
17. Masuala ya usajili na taarifa za malipo, yapo moja kwa moja chini ya Mkuu wa Shule.

VITU BINAFSI AMBAVYO MWANAFUNZI ATATAKIWA KUJA NAVYO SHULENI NI:-

1. Jozi mbili za shuka (Pinki kwa Wasichana na Blue kwa Wavulana).
2. Taulo moja.
3. Nguo za kulalia.
4. Truck suit (1 pair) rangi ya kijivu.
5. Jozi tatu za soksi nyeupe.
6. Jozi moja ya malapa.
7. Jozi mbili za viatu vyeusi vya ngozi.
8. Jozi moja ya viatu vya michezo.
9. Vibanio vya kuanikia nguo.
10. Brashi na Rangi ya viatu nyeusi - *(inapatikana kwenye duka la shule).*
11. Sabuni za kuogea na kufulia - *(inapatikana kwenye duka la shule).*
12. Mafuta ya kujipaka (Vaselline) -- *(inapatikana kwenye duka la shule).*
13. Dawa na Brashi ya meno - *(vinapatikana kwenye duka la shule).*
14. Tochi.
15. Exercise Books (Counter books 4Q) - *(zinapatikana kwenye duka la shule).*
16. Kamusi (Kiswahili au/na Kiingereza).

17. Mathematical tables (Booklet).
 18. Mto wa kulalia.
 19. Sanduku la nguo la chuma (*Truncker with pad lock*).
 20. Kolabo moja na kijiko kwa ajili ya chakula na Mug moja kwa ajili ya chai.
 21. Awe na vitabu vyake binafsi. Vitabu hivyo ni kama atakavyoelekeza Mwalimu wa somo husika.
- NB:** Mwanafunzi haruhusiwi kutumia aina ya yote ya dawa za nywele au kemikali yoyote.

SHERIA NA TARATIBU ZA SHULE KWA WANAFUNZI

KUWAHI SHULENI

1. Kila mwanafunzi ni lazima awe tayari kwa masomo saa 1.30 asubuhi
2. Mwanafunzi ni lazima awe ameingia na kukaa katika kiti chake kabla ya mwalimu wa somo kuingia darasani na kuanza kufundisha.
3. Wanafunzi wote ni lazima wawe kimya wakimsikiliza mwalimu wakati akifundisha isipokuwa mwalimu akiuliza swali, akiruhusu mjadala au maigizo darasani.

USAFI NA KAZI ZA MIKONO

1. Kila mwanafunzi ni lazima avae sare safi za shule na aonekane nadhifu wakati wote
2. Kila mwanafunzi atashiriki katika kusafisha na kutunza mazingira ya shule ikiwa ni pamoja na kufagia/kudeki vyumba vya madarasa, mabweni, vyoo na mazingira ya shule kwa ujumla.
3. Kila mwanafunzi atashiriki katika kazi za mikono (bustani na shamba) na lazima atunze vyombo vya shule vya kufanyia kazi (mfano fyekeo, jembe, reki, n.k) na upotevu wa vyombo hivi utagharamiwa na mwanafunzi ambaye atakuwa amehusika katika upotevu wa chombo/vyombo hivyo.

NIDHAMU

1. Mwanafunzi anatarajiwa kuwa na heshima kwa wanafunzi wenzake, wafanyakazi wote wa shule na wageni wote anaokutana nao awapo shuleni au sehemu nyingine yoyote ile.
2. Mwanafunzi anatarajiwa kupokea maelekezo, maagizo na amri zinazotolewa na uongozi wa shule na serikali ya wanafunzi bila ubishi.
3. Mwanafunzi hategemewi kutumia lugha ya matusi kwa wanafunzi wenzake au mtu mwingine yeyote yule.
4. Ni marufuku kwa mwanafunzi kumiliki na kutumia simu za mikononi, radio za mifukoni, mikufu ya aina yoyote na herein.
5. Ni marufuku kuwa na pesa taslimu, pesa za matumizi zitatunzwa kwenye ofisi ya uhasibu na zitatolewa kwa utaratibu wa shule.
6. Mwanafunzi anatakiwa kuvaa sare ya shule wakati wote anapokuwa shuleni (darasani na nje ya darasa).
7. Viatu vya shule lazima viwe vyeusi visivyo na mapambo wala visigino virefu (mabuti hayaruhusiwi).
8. Wanafunzi hawaruhusiwi kuwa na chakula chochote bwenini wala kulia chakula bwenini.
9. Mwanafunzi haruhusiwi kumiliki au kutumia mishumaa shuleni isipokuwa kwa shughuli za ibada tu kwa wakristu.

DINI

1. Shule inaruhusu kila mwanafunzi kuabudu kulingana na imani ya dini yake kwa kufuata ratiba na taratibu za shule.
2. Mwanafunzi hataruhusiwa kubadili dini au dhehebu lake bila ya taarifa rasmi ya maandishi kutoka kwa mzazi/mlezi wake.

TAALUMA

1. Ni lazima kila mwanafunzi kuwa makini katika masomo yake kwa kutumia vizuri nafasi aliyopata.
2. Mwanafunzi yeyote anayeshindwa kufikia kiwango cha kufaulu cha shule kilichokubaliwa na Bodi ya shule hataruhusiwa kuendelea na kidato kinachofuata. Kiwango hicho kinaweza kubadilika wakati wowote kufuatana na ushauri wa wazazi, walimu na bodi ya shule.
3. Ni lazima mwanafunzi afanye mitihani, majaribio na mazoezi yote anayopewa na walimu wake wa masomo mbalimbali katika muda uliopangwa.
4. Mwanafunzi yoyote ambaye atakosa kuja shule na kuhudhuria darasani kwa muda wa siku kumi na tano (15) baada ya kufungua shule na/au mfululizo kwa siku kumi na tano, atafukuzwa shule.

WAGENI

1. Wageni hawaruhusiwi kufika shuleni kuonana na mwanafunzi wakati awapo masomoni. Wanafunzi watatembelwa siku maalum iliyopangwa na kwa taratibu za shule. Vyakula vya kupikwa haviruhusiwi shuleni siku ya kutembelea wanafunzi.
2. Taarifa za tatizo lolote lile kutoka nyumbani zitolewe kwa uongozi wa shule na sio mwanafunzi mhusika moja kwa moja. **Namba ya simu ya shuleni ni 0716 82 60 92 au 0759 65 94 55.**

TABIA NA MWENENDO

1. Ni marufuku kupiga kelele au kuleta usumbufu wa aina yoyote shuleni (darasani, bwenini au nje ya darasa).
2. Ni marufuku kwa mwanafunzi kutoka nje ya eneo la shule bila ya kibali maalumu kutoka kwa Mwalimu wa nidhamu, Makamu Mkuu wa shule au Mkuu wa shule.
3. Kila mwanafunzi anawajibika kutunza mali yake binafsi na mali ya shule, na kutoa taarifa kwa utawala wa shule endapo mali hizo zitaharibiwa/kuharibika.
4. Wizi wa aina yoyote hauvumiliki shuleni.
5. Lugha ya mawasiliano wakati wote mwanafunzi awapo shuleni ni Kiingereza, isipokuwa wanapokuwapo tu wageni kutoka nje ya shule.

MAKOSA YANAYOWEZA KUMFUKUZISHA SHULE MWANAFUNZI MARA MOJA

1. Wizi wa aina yoyote.
2. Ubakaji pamoja na vitendo vya kujamiiiana.
3. Kumiliki na kutumia bangi, sigara, pombe ya aina yoyote pamoja na madawa ya kulevyia.
4. Kuiba mitihani, kutazama mitihani kutoka kwa mwanafunzi mwingine au kuingia kwenye chumba cha mtihani na majibu yaliyoandikwa kwenye mwili, karatasi, nguo, rula, n.k. pamoja na kuongea na mwenzake kwenye chumba cha mtihani bila ya ruhusa ya msimamizi wa mtihani.
5. Kupigana na wanafunzi wenzake au na mtu yeyote.
6. Kutumia lugha ya matusi.
7. Kutoka katika eneo la shule bila ruhusa.
8. Kuhujumu au kuharibu kwa makusudi mali za shule au ya mtu yeyote.
9. Kuoa au kuolewa.
10. Kupata ujauzito au kumpa ujauzito mtu mwingine.
11. Kujaribu kutoa au kutoa ujauzito.
12. Kuonekana na mwanafunzi wa jinsia tofauti wakati wa usiku sehemu za giza.
13. Kuonekana kwenye nyumba au maeneo ya nyumba za waalimu au za wafanyakazi wengine wa shule bila idhini ya Mkuu wa Shule.

Kumbuka: Shule ina haki ya kubadili sheria hizi wakati wowote ili kulinda nidhamu ya shule.

KIBALI CHA KUTOKA NJE YA SHULE (GATE PASS)

Kutokana na sababu maalum, mwanafunzi anaweza akaruhusiwa kwenda nyumbani, kwa idhini ya mzazi au mlezi na baada ya kupata kibali kutoka kwa Mkuu wa Shule. Mwanafunzi akikutwa nje ya mipaka ya shule bila kibali atakuwa amejifukuzisha shule.

HITIMISHO

BAADA YA KUSOMA NA KUELEWA MAELEZO HAYO HAPO JUU, SASA JAZA FOMU ZIFUATAZO KIKAMILIFU NA ZIREJESHWE SHULENI SIKU YA USAJILI WA MWANAO.

MWISHO

Kauli mbiu yetu inasema “ELIMU NI URITHI BORA ZAIDI” (Education is the Best Inheritance). Kila mdau wa Elimu, hasa mzazi au mlezi wa mwanafunzi wa Overland High School (OHS) anaombwa akumbuke umuhimu wa kauli mbiu hii kila tunapongelea maendeleo ya elimu hapa shuleni kwetu.

Wako katika Elimu,

.....
MKUU WA SHULE



OVERLAND HIGH SCHOOL

Marumbo - KISARAWA

P.O. Box 28098, Kisarawe or P.O. Box 10901 Dar es Salaam

Tel: 0754 788644 / 0784 788644

E-mail: overlandhighschool@yahoo.com

...quality and affordable education

TAARIFA BINAFSI ZA MWANAFUNZI

PICHA YA MWANAFUNZI
YA SASA (PASSPORT
SIZE)

A: HISTORIA YA MWANAFUNZI

1. (i) Majina matatu ya mwanafunzi

.....Jina hili ni **lazima** libaki kama
lilivyoandikwa kwa kipindi chote utakachokuwa mwanafunzi wa shule hii.

- (ii) Tarehe ya kuzaliwa:
- (iii) Wilaya: Mkoa:
- (iv) Dini: Dhehebu
- (v) Shule ulizosoma kabla ya kujiunga na shule hii:

Jina Uliloandikishwa	Shule uliyosoma	Wilayailipo shule	Mwaka

2. Afya

Taja matatizo yako ya afya ambayo unayo kwa sasa. Ambatanisha vyeti vya Daktari.

.....

NB: Kwa wale wenye matatizo ya afya yanayohitaji chakula maalumu (**special diet**) hawataweza kumudu mazingira ya shule yetu kwani shule haitoi chakula maalum (special diet).

B: HISTORYA YA FAMILIA

1. MAJINA YA WAZAZI/WALEZI:

Baba *Hai /Amefariki Mwaka.....
Dini..... Dhehebu
Kazi
Anuani:
Namba ya simu.....

Barua pepe
Fax.....

Mama *Hai/Amefariki
Mwaka.....
Dini..... Dhehebu
Kazi
Anuani:
Namba ya simu.....
Barua pepe
Fax.....

Mlezi..... Uhusiano
Dini..... Dhehebu
Kazi
Anuani:
Namba ya simu.....
Barua pepe
Fax

C: MAWASILIANO KATI YA SHULE NA MZAZI/MLEZI

Wakati wa likizo fupi au ndefu wanafunzi hawaruhusiwi kubaki shuleni. Mwanangu anaweza kwenda kwa:

Jina.....
Uhusiano
Anuani na namba ya simu.....
.....

D: TAARIFA ZA ATAKAYEGHARAMIA MASOMO NA MAHITAJI YA SHULE

Jina
Uhusiano na mwanafunzi
Kazi.....
Anuani yake
Namba ya simu:
Nyumbani:..... Ofisini:..... Mkononi:.....

RIDHIO

Mzazi/Mlezi anapoamua kumwandikisha mtoto wake katika shule hii ni lazima aridhie kwamba malipo atakayolipa kwa ajili ya mwanae hayatarejeshwa kwake iwapo:-

- (a) ataamua kumhamisha mwanafunzi kutoka shule hii kwa sababui yoyote ile,
- (b) mwanafunzi atasimamishwa au kufukuzwa shule.

Kwa kuthibitisha hili, kila mzazi/mlezi ni lazima ajaze sehemu iliyo wazi hapa chini:

Mimi

Mzazi/Mlezi wa

Naahidi kwamba sitadai malipo niliyomlipia mwanafunzi mwenye jina hilo hapo juu mara nitakapoamua kumhamisha kutoka katika shule hii kwa sababu yeyote ile au iwapo mwanafunzi huyo atasimamishwa au kufukuzwa shule.

Sahihi:.....

Tarehe.....



OVERLAND HIGH SCHOOL

Marumbo - KISARAWA

P.O. Box 28098, Kisarawe or P.O. Box 10901 Dar es Salaam

Tel: 0754 788644 / 0784 788644

E-mail: overlandhighschool@yahoo.com

...quality and affordable education

TAMKO LA KUKUBALI SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

A: TAMKO LA MWANAFUNZI LA KUKUBALI SHERIA NA KANUNI ZA SHULE.

Mimi

Nakiri kuwa nimezisoma, nimezielewa na kuzikubali sheria zote za shule kama zilivyoielezwa katika hati hii ya maelekezo ya kujiunga na shule (Joining Instructions). Naahidi kwa dhati kuwa nitazitii, nitazifuata na nitazitekeleza sheria na kanuni hizi kwa moyo wangu wote.

Sahihi ya mwanafunzi :

Tarehe.....

B: TAMKO LA MZAZI/MLEZI KUKUBALI SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Mimi

Nakiri kuwa nimesoma. Nimezielewa na kuzikubali sheria zote za shule kama zilivyoielezwa katika hati hii ya maelekezo ya kujiunga na shule (Joining Instructions). Nathibitisha kuwa nimezisoma na kumfananua mwanangu kwa makini. Naahidi kuwa nitatoa ushirikiano wa hali ya juu katika kumhimiza na kumkumbusha mwanangu kuzitii, kuzifuata na kuzitekeleza sheria na kanuni hizi.

Sahihi ya Mzazi/Mlezi:

Tarehe:



OVERLAND HIGH SCHOOL

Marumbo - KISARAWA

P.O. Box 28098, Kisarawe or P.O. Box 10901 Dar es Salaam

Tel: 0754 788644 / 0784 788644

E-mail: overlandhighschool@yahoo.com

...quality and affordable education

MEDICAL CERTIFICATE

(To be filed by an Authorized Government Medical Officer and returned to School by the student)

SURNAME..... OTHER NAMES.....

AGE.....SEX.....CITIZENSHIP.....

A. PERSONAL HISTORY

Please indicate **YES** or **NO** if the student is suffering from any of the following diseases:

1	Tuberculosis		15	Pneumonia	
2	Pleurisy		16	Asthenias/Asthma	
3	Rheumatic Fever		17	Allergy disorder	
4	Heart Disease		18	Gastric or duodenal	
5	Recurrent indigestion		19	Jaundice	
6	Dysentery		20	Varicose Veins	
7	Kidney or urinary disease		21	Diabetes	
8	Epilepsy		22	Deformity	
9	Psychotic		23	Eye disorder	
10	Ear, Nose or Throat disorder		24	Skin disease	
11	Anemia		25	Gynecological disorder	
12	Malaria/other tropical disease		26	Cholera	
13	Major/minor operations		27	Serious accidents	
14	Any other serious disorder		28	Measles	

NB: Any problem must be supported by medical documents.

B. PHYSICAL EXAMINATION

Height

Skin disease.....

Eye conjunctivae: Pupils:

Vision Right:

Vision Left:

Please state condition of: Ear (if any discharge).....

Mouth and throat

Nose

Any abnormality

Cardiovascular system: Blood Pressure: Systolic

Diastolic.....

Heart: Any murmur?

Arteries and Veins

Abdomen
 Hernia.....
 Hydrocele.....
 Liver
 Kidneys
 Rectal
 Any clinical evidence of hyperacidity or gastric duodenal ulcer?

D. LABORATORY:

Urine Albinum.....
 Sugar
 Bilharzias
 ** Stool: Special emphasis on Hookworm or Bilharzias.....
 ** Blood examination:
 - Hb level.....
 - Neuotrophils
 - Eusinophils
 - Biscophils
 - Lymphocytes
 - Monoocytes
 - ESR
 - X – Ray examination: Chest
 - Serology: Widal test
 - Pregnancy Test

CONCLUSION: (cancel what is not needed)

I have examined Mr/Ms

Considered that he/she is not physically and mentally fit to be admitted to secondary school

.....
 Name Signature Date

.....
 Title Qualification

Address:

